Last modifiedNameSummary
Tuesday, 18 March 2008, 09:31 AMโปรแกรมช่วยครู คศ.3
Thursday, 4 June 2009, 01:13 PMตารางสอนครู
Thursday, 4 June 2009, 01:15 PMตารางเรียนนักเรียน
Tuesday, 15 July 2008, 05:00 PMDownload(ภายใน)
Monday, 9 June 2008, 01:39 PMแนะนำโรงเรียน(ppt)
Monday, 9 June 2008, 01:40 PMแนะนำโรงเรียน(Flash)
Thursday, 12 June 2008, 03:43 PMคู่มือใช้งานระบบ e-Office
Thursday, 12 June 2008, 03:46 PMslide การอบรม e-office
Thursday, 26 June 2008, 11:13 AMข้อมูลนักเรียน(Access)
Thursday, 21 May 2009, 11:53 AMรายชื่อนักเรียน52(10 มิ.ย.)
Tuesday, 15 July 2008, 05:03 PMเว็บไซด์โรงเรียน
Monday, 2 February 2009, 10:25 AMแบบขออนุญาตพานักเรียนไปนอกสถานศึกษา
Tuesday, 26 August 2008, 04:29 PMเว็บอบรมครูออนไลน์
Tuesday, 7 October 2008, 09:55 AMค่าสาธารณูปโภคและพลังงาน'51
Saturday, 4 April 2009, 10:56 PMแผนปฏิบัติการประจำปีงบประมาณ 2552 ส่วน 1-3
Saturday, 4 April 2009, 10:57 PMแผนปฏิบัติการประจำปีงบประมาณ 2552 ส่วน 4
Monday, 4 May 2009, 12:24 PMสำนักการลูกเสือฯ
Thursday, 7 May 2009, 09:57 AMก้าวทุกวินาที
Tuesday, 9 June 2009, 09:51 AMแบบขอส่ง SMS
Friday, 28 August 2009, 11:01 AMผลสำรวจผู้ปกครองภาคเรียนที่ 1/52
Sunday, 30 August 2009, 04:17 AMBest PracticeNew
Friday, 28 August 2009, 06:14 PMสำรวจเวลาเรียนนักเรียน
Saturday, 29 August 2009, 03:39 PMระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์ 52
Thursday, 12 June 2008, 03:41 PMวิธีประกาศข่าวหน้าแรก
Monday, 25 August 2008, 02:26 PMแจ้งนักเรียนลาออกกลางคัน วันที่ 25 สิงหาคม 2551

นักเรียนลาออกกลางคัน ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2551

ระดับ ม.ตัน จำนวน 3 คน

Thursday, 4 September 2008, 09:19 AMแจ้งข้อมูลนักเรียนออกกลางคัน ภาคเรียนที่ 1 ปี 2551

นักเรียนลาออกกลางคัน ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2551

ณ วันที่ 4 กันยายน 2551 จำนวน 2 คน

Tuesday, 28 April 2009, 03:36 PMห้องคุยกันสดๆ(ออนไลน์)